Ungmennadeild BFSÍ Október / Remote Youth League
Ungmennadeild BFSÍ Október / Remote Youth League
Bogfimisamband Íslands (BFSÍ)
ísland, 31 Oct 2023
Ungmennadeild BFSÍ Október / Remote Youth League
Participant List ordered by Event
AthleteCountrySessionTarget
BU14U - Berbogi U14 Allir/ U14 Unisex
HALLDÓRSDÓTTIR HebaBFB - BF BOGINNSes. 21A
BU14W - Berbogi U14 Kvenna/ U14 Women
HALLDÓRSDÓTTIR HebaBFB - BF BOGINNSes. 21A
BU16M - Berbogi U16 Karla/ Barebow U16 Men
ÁRNASON Baldur FreyrBFB - BF BOGINNSes. 12B
ÓMARSSON DagurBFB - BF BOGINNSes. 11B
BJARKASON Svanur GilsfjörðUMFA - UMF AFTURELDINGSes. 11A
EIRÍKSSON Ingólfur BirkirUMFA - UMF AFTURELDINGSes. 12A
BU16U - Berbogi U16 Allir/ Barebow U16 Unisex
ÁRNASON Baldur FreyrBFB - BF BOGINNSes. 12B
ÓMARSSON DagurBFB - BF BOGINNSes. 11B
BJARKASON Svanur GilsfjörðUMFA - UMF AFTURELDINGSes. 11A
EIRÍKSSON Ingólfur BirkirUMFA - UMF AFTURELDINGSes. 12A
BU18M - Berbogi U18 Karla/ Barebow U18 Men
EINARSSON Patrek HallBFB - BF BOGINNSes. 13A
BU18U - Berbogi U18 Allir/ Barebow U18 Unisex
EINARSSON Patrek HallBFB - BF BOGINNSes. 13A
HAUKSDÓTTIR Lóa MargrétBFB - BF BOGINNSes. 13B
BU18W - Berbogi U18 Kvenna/ Barebow U18 Women
HAUKSDÓTTIR Lóa MargrétBFB - BF BOGINNSes. 13B
BU21U - Berbogi U21 Allir/ Barebow U21 Unisex
RÓBERTSDÓTTIR HebaBFB - BF BOGINNSes. 14A
BU21W - Berbogi U21 Kvenna/ Barebow U21 Women
RÓBERTSDÓTTIR HebaBFB - BF BOGINNSes. 14A
CU14M - Trissubogi U14 Karla/ U14 Men
ÁRNARSSON Guðjón SteinarBFB - BF BOGINNSes. 22A
JOHNSTON Henry SnæbjörnBFB - BF BOGINNSes. 21B
CU14U - Trissubogi U14 Allir/ U14 Unisex
ÁRNARSSON Guðjón SteinarBFB - BF BOGINNSes. 22A
JOHNSTON Henry SnæbjörnBFB - BF BOGINNSes. 21B
RAGNARSDÓTTIR Huldís BjörgBFB - BF BOGINNSes. 23A
ÞÓRBERGSDÓTTIR Freyja LífBFB - BF BOGINNSes. 22B
CU14W - Trissubogi U14 Kvenna/ U14 Kvenna
RAGNARSDÓTTIR Huldís BjörgBFB - BF BOGINNSes. 23A
ÞÓRBERGSDÓTTIR Freyja LífBFB - BF BOGINNSes. 22B
CU16M - Trissubogi U16 Karla/ Compound U16 Men
BJÖRNSSON BirkirBFB - BF BOGINNSes. 14B
CU16U - Trissubogi U16 Allir/ Compound U16 Unisex
ARNARDÓTTIR Eyrún EvaBFB - BF BOGINNSes. 16B
BJARKADÓTTIR Þórdís UnnurBFB - BF BOGINNSes. 15B
BJÖRNSDÓTTIR Elísabet FjólaBFB - BF BOGINNSes. 16A
BJÖRNSSON BirkirBFB - BF BOGINNSes. 14B
GUNNARSDÓTTIR Sóldís IngaBFB - BF BOGINNSes. 15A
SÆMUNDSD. SARTORI Eydís ElideBFB - BF BOGINNSes. 17A
CU16W - Trissubogi U16 Kvenna/ Compound U16 Women
ARNARDÓTTIR Eyrún EvaBFB - BF BOGINNSes. 16B
BJARKADÓTTIR Þórdís UnnurBFB - BF BOGINNSes. 15B
BJÖRNSDÓTTIR Elísabet FjólaBFB - BF BOGINNSes. 16A
GUNNARSDÓTTIR Sóldís IngaBFB - BF BOGINNSes. 15A
SÆMUNDSD. SARTORI Eydís ElideBFB - BF BOGINNSes. 17A
CU21U - Trissubogi U21 Allir/ Compound U21 Unisex
BENEDIKTSDÓTTIR Freyja DísBFB - BF BOGINNSes. 17B
CU21W - Trissubogi U21 Kvenna/ Compound U21 Women
BENEDIKTSDÓTTIR Freyja DísBFB - BF BOGINNSes. 17B
RU16U - Sveigbogi U16 Allir/ Recurve U16 Unisex
MAGNÚSDÓTTIR JennýBFB - BF BOGINNSes. 18A
ÞÓRBERGSDÓTTIR Anna Guðrún YuBFB - BF BOGINNSes. 18B
RU16W - Sveigbogi U16 Kvenna/ Recurve U16 Women
MAGNÚSDÓTTIR JennýBFB - BF BOGINNSes. 18A
ÞÓRBERGSDÓTTIR Anna Guðrún YuBFB - BF BOGINNSes. 18B