Íslandsmót Öldunga 2020 - Icelandic Masters Championships Outdoor 2020
Íslandsmót Öldunga 2020 - Icelandic Masters Championships Outdoor 2020
Bogfimisamband Íslands. (BFSÍ)
Víðistaðatún, Hafnarfjörður, 28 Jun 2020
Íslandsmót Öldunga 2020 - Icelandic Masters Championships Outdoor 2020
Participant List group by Country
AthleteTargetCategorySession
BFB - BOGFIMIFÉLAGIÐ BOGINN
ALBERT Ólafsson3ARecurve/ Sveigbogi 50+ Men Masters / 50+ KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
ALBERT Ólafsson5CCompound/ Trissubogi 50+ Men Masters / 50+ KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
ASTRID Daxböck6DCompound/ Trissubogi 40+ Women/ 40+ KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
BIRNA Magnúsdóttir4ABarebow/ Berbogi 50+ Women Masters / 50+ KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
EWA Ploszaj6ACompound/ Trissubogi 30+ Women/ 30+ KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
GUMMI Guðjónsson1ARecurve/ Sveigbogi 30+ Men / 30+ KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
GUNNAR ÞÓR Jónsson6BCompound/ Trissubogi 70+ Men Masters / 70+ KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
OLIVER Robl2ARecurve/ Sveigbogi 50+ Men Masters / 50+ KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
SVEINBJÖRG RÓSA Sumarliðadóttir6CCompound/ Trissubogi 50+ Women Masters / 50+ KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
BFHH - BOGFIMIFÉLAGIÐ HRÓI HÖTTUR
INGÓLFUR RAFN Jónsson1CRecurve/ Sveigbogi 40+ Men/ 40+ KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
JOVANA Dedeic4DBarebow/ Berbogi 40+ Women/ 40+ KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
ÓLAFUR INGI Brandsson4BBarebow/ Berbogi 50+ Men Masters / 50+ KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
RÚNAR ÞÓR Gunnarsson5BCompound/ Trissubogi 50+ Men Masters / 50+ KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
SIGRÍÐUR Sigurðardóttir2DRecurve/ Sveigbogi 50+ Women Masters / 50+ KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
ISL - ICELAND
ALBERT Ólafsson3ARecurve/ Sveigbogi 50+ Men Masters / 50+ KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
ALBERT Ólafsson5CCompound/ Trissubogi 50+ Men Masters / 50+ KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
ASTRID Daxböck6DCompound/ Trissubogi 40+ Women/ 40+ KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
BIRNA Magnúsdóttir4ABarebow/ Berbogi 50+ Women Masters / 50+ KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
EWA Ploszaj6ACompound/ Trissubogi 30+ Women/ 30+ KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
GUMMI Guðjónsson1ARecurve/ Sveigbogi 30+ Men / 30+ KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
GUNNAR ÞÓR Jónsson6BCompound/ Trissubogi 70+ Men Masters / 70+ KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
GUÐNÝ GRÉTA Eyþórsdóttir3BRecurve/ Sveigbogi 50+ Women Masters / 50+ KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
GUÐNÝ GRÉTA Eyþórsdóttir4CBarebow/ Berbogi 50+ Women Masters / 50+ KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
HARALDUR Gústafsson2CRecurve/ Sveigbogi 50+ Men Masters / 50+ KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
INGÓLFUR RAFN Jónsson1CRecurve/ Sveigbogi 40+ Men/ 40+ KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
JOVANA Dedeic4DBarebow/ Berbogi 40+ Women/ 40+ KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
KRISTJÁN GUÐNI Sigurðsson3DRecurve/ Sveigbogi 50+ Men Masters / 50+ KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
ÓLAFUR INGI Brandsson4BBarebow/ Berbogi 50+ Men Masters / 50+ KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
OLIVER Robl2ARecurve/ Sveigbogi 50+ Men Masters / 50+ KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
RÚNAR ÞÓR Gunnarsson5BCompound/ Trissubogi 50+ Men Masters / 50+ KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
SIGRÍÐUR Sigurðardóttir2DRecurve/ Sveigbogi 50+ Women Masters / 50+ KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
SVEINBJÖRG RÓSA Sumarliðadóttir6CCompound/ Trissubogi 50+ Women Masters / 50+ KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
SFA - SKAUST
GUÐNÝ GRÉTA Eyþórsdóttir3BRecurve/ Sveigbogi 50+ Women Masters / 50+ KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
GUÐNÝ GRÉTA Eyþórsdóttir4CBarebow/ Berbogi 50+ Women Masters / 50+ KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
HARALDUR Gústafsson2CRecurve/ Sveigbogi 50+ Men Masters / 50+ KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
SFI - SKOTFÉLAG ÍSAFJARÐAR
KRISTJÁN GUÐNI Sigurðsson3DRecurve/ Sveigbogi 50+ Men Masters / 50+ KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone

Ianseo on Facebook

Ianseo on Twitter