Íslandsmót Ungmenna 2020 - Icelandic Youth Championships Outdoor 2020
Íslandsmót Ungmenna 2020 - Icelandic Youth Championships Outdoor 2020
Bogfimisamband Íslands (BFSÍ)
víðistaðatún hafnarfjörður, 27 Jun 2020
Íslandsmót Ungmenna 2020 - Icelandic Youth Championships Outdoor 2020
Entries by Event
TargetRankNameSession
RJM  Recurve Junior Men/ Sveigbogi U21 Karla
BFB - BOGFIMIFÉLAGIÐ BOGINN
2A DAGUR ÖRN FannarssonUndankeppni allir / Qualification everyone
1A OLIVER ORMAR IngvarssonUndankeppni allir / Qualification everyone
SFI - SKOTFÉLAG ÍSAFJARÐAR
2B GEORG ElfarssonUndankeppni allir / Qualification everyone
RJW  Recurve Junior Women/ Sveigbogi U21 Kvenna
BFB - BOGFIMIFÉLAGIÐ BOGINN
1D VALGERÐUR Einars. HjaltestedUndankeppni allir / Qualification everyone
IFA - ÍF AKUR
1B RAKEL ArnþórsdóttirUndankeppni allir / Qualification everyone
RCM  Recurve Cadet Men/ Sveigbogi U18 Karla
BFB - BOGFIMIFÉLAGIÐ BOGINN
3A DANÍEL ÆgissonUndankeppni allir / Qualification everyone
RCW  Recurve Cadet Women/ Sveigbogi U18 Kvenna
BFB - BOGFIMIFÉLAGIÐ BOGINN
3D HALLA SÓL ÞorbjörnsdóttirUndankeppni allir / Qualification everyone
3C MARÍN ANÍTA HilmarsdóttirUndankeppni allir / Qualification everyone
RNM  Recurve Nordic Men/ Sveigbogi U16 Karla
BFHH - BOGFIMIFÉLAGIÐ HRÓI HÖTTUR
6A PÉTUR MÁR M BirgissonUndankeppni allir / Qualification everyone
IFA - ÍF AKUR
6C MÁNI GautasonUndankeppni allir / Qualification everyone
SFA - SKAUST
7A ÞÓRIR FREYR KristjánssonUndankeppni allir / Qualification everyone
RNW  Recurve Nordic Women/ Sveigbogi U16 Kvenna
IFA - ÍF AKUR
7D NANNA LÍF Gautadóttir PresburgUndankeppni allir / Qualification everyone
CCM  Compound Cadet Men/ Trissubogi U18 Karla
BFB - BOGFIMIFÉLAGIÐ BOGINN
5D DANÍEL ÆgissonUndankeppni allir / Qualification everyone
5C NÓI BarkarsonUndankeppni allir / Qualification everyone
CCW  Compound Cadet Women/ Trissubogi U18 Kvenna
BFHH - BOGFIMIFÉLAGIÐ HRÓI HÖTTUR
5A EOWYN MARIE MamaliasUndankeppni allir / Qualification everyone
IFA - ÍF AKUR
5B ANNA MARÍA AlfreðsdóttirUndankeppni allir / Qualification everyone
CNM  Compound Nordic Men/ Trissubogi U16 Karla
BFB - BOGFIMIFÉLAGIÐ BOGINN
8A SIGFÚS BJÖRGVIN HilmarssonUndankeppni allir / Qualification everyone
SFA - SKAUST
8B DANÍEL BaldurssonUndankeppni allir / Qualification everyone
CNW  Compound Nordic Women/ Trissubogi U16 Kvenna
BFHH - BOGFIMIFÉLAGIÐ HRÓI HÖTTUR
8D KATRÍN BIRNA HrafnsdóttirUndankeppni allir / Qualification everyone
8C NÓAM StefánssonUndankeppni allir / Qualification everyone
BJW  Barebow Junior Women/ Berbogi U21 Kvenna
BFHH - BOGFIMIFÉLAGIÐ HRÓI HÖTTUR
4A GUÐBJÖRG ReynisdóttirUndankeppni allir / Qualification everyone
BCM  Barebow Cadet Men/ Berbogi U18 Karla
BFB - BOGFIMIFÉLAGIÐ BOGINN
7C FRIÐRIK INGI HilmarssonUndankeppni allir / Qualification everyone
BNM  Barebow Nordic Men/ Berbogi U16 Karla
BFB - BOGFIMIFÉLAGIÐ BOGINN
9D FINNBOGI DAVÍÐ MikaelssonUndankeppni allir / Qualification everyone
BFHH - BOGFIMIFÉLAGIÐ HRÓI HÖTTUR
9A AUÐUNN ANDRI JóhannessonUndankeppni allir / Qualification everyone
SFA - SKAUST
9C ÞÓRIR FREYR KristjánssonUndankeppni allir / Qualification everyone
BNW  Barebow Nordic Women/ Berbogi U16 Kvenna
BFB - BOGFIMIFÉLAGIÐ BOGINN
9B ALEXÍA LÍV BirgisdóttirUndankeppni allir / Qualification everyone

Ianseo on Facebook

Ianseo on Twitter