Íslandsmót Ungmenna 2020 - Icelandic Youth Championships Outdoor 2020
Íslandsmót Ungmenna 2020 - Icelandic Youth Championships Outdoor 2020
Bogfimisamband Íslands (BFSÍ)
víðistaðatún hafnarfjörður, 27 Jun 2020
Íslandsmót Ungmenna 2020 - Icelandic Youth Championships Outdoor 2020
Entries by Country
NameTargetCategorySession
BFB - BOGFIMIFÉLAGIÐ BOGINN
ALEXÍA LÍV Birgisdóttir9BBarebow Nordic Women/ Berbogi U16 KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
DAGUR ÖRN Fannarsson2ARecurve Junior Men/ Sveigbogi U21 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
DANÍEL Ægisson3ARecurve Cadet Men/ Sveigbogi U18 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
DANÍEL Ægisson5DCompound Cadet Men/ Trissubogi U18 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
FINNBOGI DAVÍÐ Mikaelsson9DBarebow Nordic Men/ Berbogi U16 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
FRIÐRIK INGI Hilmarsson7CBarebow Cadet Men/ Berbogi U18 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
HALLA SÓL Þorbjörnsdóttir3DRecurve Cadet Women/ Sveigbogi U18 KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
MARÍN ANÍTA Hilmarsdóttir3CRecurve Cadet Women/ Sveigbogi U18 KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
NÓI Barkarson5CCompound Cadet Men/ Trissubogi U18 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
OLIVER ORMAR Ingvarsson1ARecurve Junior Men/ Sveigbogi U21 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
SIGFÚS BJÖRGVIN Hilmarsson8ACompound Nordic Men/ Trissubogi U16 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
VALGERÐUR Einars. Hjaltested1DRecurve Junior Women/ Sveigbogi U21 KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
BFHH - BOGFIMIFÉLAGIÐ HRÓI HÖTTUR
AUÐUNN ANDRI Jóhannesson9ABarebow Nordic Men/ Berbogi U16 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
EOWYN MARIE Mamalias5ACompound Cadet Women/ Trissubogi U18 KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
GUÐBJÖRG Reynisdóttir4ABarebow Junior Women/ Berbogi U21 KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
KATRÍN BIRNA Hrafnsdóttir8DCompound Nordic Women/ Trissubogi U16 KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
NÓAM Stefánsson8CCompound Nordic Women/ Trissubogi U16 KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
PÉTUR MÁR M Birgisson6ARecurve Nordic Men/ Sveigbogi U16 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
IFA - ÍF AKUR
ANNA MARÍA Alfreðsdóttir5BCompound Cadet Women/ Trissubogi U18 KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
MÁNI Gautason6CRecurve Nordic Men/ Sveigbogi U16 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
NANNA LÍF Gautadóttir Presburg7DRecurve Nordic Women/ Sveigbogi U16 KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
RAKEL Arnþórsdóttir1BRecurve Junior Women/ Sveigbogi U21 KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
SFA - SKAUST
DANÍEL Baldursson8BCompound Nordic Men/ Trissubogi U16 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
ÞÓRIR FREYR Kristjánsson7ARecurve Nordic Men/ Sveigbogi U16 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
ÞÓRIR FREYR Kristjánsson9CBarebow Nordic Men/ Berbogi U16 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
SFI - SKOTFÉLAG ÍSAFJARÐAR
GEORG Elfarsson2BRecurve Junior Men/ Sveigbogi U21 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone

Ianseo on Facebook

Ianseo on Twitter