Íslandsmót Ungmenna 2020 - Icelandic Youth Championships Outdoor 2020
Íslandsmót Ungmenna 2020 - Icelandic Youth Championships Outdoor 2020
Bogfimisamband Íslands (BFSÍ)
víðistaðatún hafnarfjörður, 27 Jun 2020
Íslandsmót Ungmenna 2020 - Icelandic Youth Championships Outdoor 2020
Entries by Name
NameTargetCountryEventSession
A
ALEXÍA LÍV Birgisdóttir9BBFB - BOGFIMIFÉLAGIÐ BOGINNBarebow Nordic Women/ Berbogi U16 KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
ANNA MARÍA Alfreðsdóttir5BIFA - ÍF AKURCompound Cadet Women/ Trissubogi U18 KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
AUÐUNN ANDRI Jóhannesson9ABFHH - BOGFIMIFÉLAGIÐ HRÓI HÖTTURBarebow Nordic Men/ Berbogi U16 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
D
DAGUR ÖRN Fannarsson2ABFB - BOGFIMIFÉLAGIÐ BOGINNRecurve Junior Men/ Sveigbogi U21 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
DANÍEL Baldursson8BSFA - SKAUSTCompound Nordic Men/ Trissubogi U16 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
DANÍEL Ægisson3ABFB - BOGFIMIFÉLAGIÐ BOGINNRecurve Cadet Men/ Sveigbogi U18 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
DANÍEL Ægisson5DBFB - BOGFIMIFÉLAGIÐ BOGINNCompound Cadet Men/ Trissubogi U18 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
E
EOWYN MARIE Mamalias5ABFHH - BOGFIMIFÉLAGIÐ HRÓI HÖTTURCompound Cadet Women/ Trissubogi U18 KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
F
FINNBOGI DAVÍÐ Mikaelsson9DBFB - BOGFIMIFÉLAGIÐ BOGINNBarebow Nordic Men/ Berbogi U16 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
FRIÐRIK INGI Hilmarsson7CBFB - BOGFIMIFÉLAGIÐ BOGINNBarebow Cadet Men/ Berbogi U18 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
G
GEORG Elfarsson2BSFI - SKOTFÉLAG ÍSAFJARÐARRecurve Junior Men/ Sveigbogi U21 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
GUÐBJÖRG Reynisdóttir4ABFHH - BOGFIMIFÉLAGIÐ HRÓI HÖTTURBarebow Junior Women/ Berbogi U21 KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
H
HALLA SÓL Þorbjörnsdóttir3DBFB - BOGFIMIFÉLAGIÐ BOGINNRecurve Cadet Women/ Sveigbogi U18 KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
K
KATRÍN BIRNA Hrafnsdóttir8DBFHH - BOGFIMIFÉLAGIÐ HRÓI HÖTTURCompound Nordic Women/ Trissubogi U16 KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
M
MÁNI Gautason6CIFA - ÍF AKURRecurve Nordic Men/ Sveigbogi U16 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
MARÍN ANÍTA Hilmarsdóttir3CBFB - BOGFIMIFÉLAGIÐ BOGINNRecurve Cadet Women/ Sveigbogi U18 KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
N
NANNA LÍF Gautadóttir Presburg7DIFA - ÍF AKURRecurve Nordic Women/ Sveigbogi U16 KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
NÓAM Stefánsson8CBFHH - BOGFIMIFÉLAGIÐ HRÓI HÖTTURCompound Nordic Women/ Trissubogi U16 KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
NÓI Barkarson5CBFB - BOGFIMIFÉLAGIÐ BOGINNCompound Cadet Men/ Trissubogi U18 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
O
OLIVER ORMAR Ingvarsson1ABFB - BOGFIMIFÉLAGIÐ BOGINNRecurve Junior Men/ Sveigbogi U21 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
P
PÉTUR MÁR M Birgisson6ABFHH - BOGFIMIFÉLAGIÐ HRÓI HÖTTURRecurve Nordic Men/ Sveigbogi U16 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
R
RAKEL Arnþórsdóttir1BIFA - ÍF AKURRecurve Junior Women/ Sveigbogi U21 KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
S
SIGFÚS BJÖRGVIN Hilmarsson8ABFB - BOGFIMIFÉLAGIÐ BOGINNCompound Nordic Men/ Trissubogi U16 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
V
VALGERÐUR Einars. Hjaltested1DBFB - BOGFIMIFÉLAGIÐ BOGINNRecurve Junior Women/ Sveigbogi U21 KvennaUndankeppni allir / Qualification everyone
Þ
ÞÓRIR FREYR Kristjánsson7ASFA - SKAUSTRecurve Nordic Men/ Sveigbogi U16 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone
ÞÓRIR FREYR Kristjánsson9CSFA - SKAUSTBarebow Nordic Men/ Berbogi U16 KarlaUndankeppni allir / Qualification everyone

Ianseo on Facebook

Ianseo on Twitter