Íslandsmeistaramót Innanhúss 2020
Íslandsmeistaramót Innanhúss 2020
Bogfimisamband Íslands (BFSÍ)
Bogfimisetrid, 13-15 Mar 2020
Íslandsmeistaramót Innanhúss 2020
Entries by Event
TargetRankNameSession
RM  Recurve Men/ Sveigbogi Karla
ISL - ICELAND
3B ARI BjörkSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
5A DAGUR ÖRN FannarssonSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
6B GUÐMUNDUR SMÁRI GunnarssonSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
7A IZAAR ARNAR ÞorsteinssonSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
4B JONAS BjörkSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
5B OLIVER ORMAR IngvarssonSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
7B OLIVER RoblSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
4A PÉTUR MÁR M BirgissonSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
6A RAGNAR ÞÓR HafsteinssonSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
8A TÓMAS GunnarssonSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
RW  Recurve Women/ Sveigbogi Kvenna
ISL - ICELAND
9A ASTRID DaxböckSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
2B HALLA SÓL ÞorbjörnsdóttirSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
2A MARÍN ANÍTA HilmarsdóttirSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
3A RAKEL ArnþórsdótitrSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
8B SIGRÍÐUR SigurðardóttirSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
1A TINNA AndrésdóttirSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
1B VALGERÐUR HjaltestedSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
CM  Compound Men/ Trissubogi Karla
ISL - ICELAND
6D ALBERT ÓlafssonBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
5C ALFREÐ BirgissonBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
6B ARNAR SveinssonBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
4A CARSTEN TarnowBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
7D DAGUR ÖRN FannarssonBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
6C MACIEJ StepienBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
4D NÓI BarkarsonBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
7B OLIVER ORMAR IngvarssonBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
7A ÓMAR ÖRN GunnarssonBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
5B RAGNAR ÞÓR HafsteinssonBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
CW  Compound Women/ Trissubogi Kvenna
ISL - ICELAND
8A ANNA MARÍA AlfreðsdóttirBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
9A ASTRID DaxböckBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
2C BIRNA MagnúsdóttirBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
9B EOWYN MARIE MamaliasBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
9C ERLA MARÝ SigurpálsdóttirBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
8D EWA PloszajBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
BM  Barebow Men/ Berbogi Karla
ISL - ICELAND
1A IZAAR ARNAR ÞorsteinssonBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
1B MACIEJ StepienBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
2D ÓLAFUR INGI BrandssonBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
1C TÓMAS TryggvasonBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
BW  Barebow Women/ Berbogi Kvenna
ISL - ICELAND
2B BIRNA MagnúsdóttirBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
3C GUÐBJÖRG ReynisdóttirBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
3A VALGERÐUR HjaltestedBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
RIM  Recurve Open International Men
ISL - ICELAND
3B ARI BjörkSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
5A DAGUR ÖRN FannarssonSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
6B GUÐMUNDUR SMÁRI GunnarssonSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
7A IZAAR ARNAR ÞorsteinssonSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
4B JONAS BjörkSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
5B OLIVER ORMAR IngvarssonSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
7B OLIVER RoblSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
4A PÉTUR MÁR M BirgissonSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
6A RAGNAR ÞÓR HafsteinssonSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
8A TÓMAS GunnarssonSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
RIW  Recurve Open International Women
ISL - ICELAND
9A ASTRID DaxböckSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
2B HALLA SÓL ÞorbjörnsdóttirSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
2A MARÍN ANÍTA HilmarsdóttirSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
3A RAKEL ArnþórsdótitrSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
8B SIGRÍÐUR SigurðardóttirSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
1A TINNA AndrésdóttirSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
1B VALGERÐUR HjaltestedSveigbogi Sunnudagur Undankeppni (Recurve Saturday Qualification)
CIM  Compound Open International Men
BEL - BELGIUM
4C TIM BuntinxBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
ISL - ICELAND
6D ALBERT ÓlafssonBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
5C ALFREÐ BirgissonBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
6B ARNAR SveinssonBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
4A CARSTEN TarnowBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
7D DAGUR ÖRN FannarssonBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
6C MACIEJ StepienBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
4D NÓI BarkarsonBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
7B OLIVER ORMAR IngvarssonBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
7A ÓMAR ÖRN GunnarssonBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
5B RAGNAR ÞÓR HafsteinssonBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
CIW  Compound Open International Women
ISL - ICELAND
8A ANNA MARÍA AlfreðsdóttirBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
9A ASTRID DaxböckBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
2C BIRNA MagnúsdóttirBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
9B EOWYN MARIE MamaliasBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
9C ERLA MARÝ SigurpálsdóttirBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
8D EWA PloszajBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
BIM  Barebow Open International Men
ISL - ICELAND
1A IZAAR ARNAR ÞorsteinssonBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
1B MACIEJ StepienBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
2D ÓLAFUR INGI BrandssonBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
1C TÓMAS TryggvasonBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
BIW  Barebow Open International Women
ISL - ICELAND
2B BIRNA MagnúsdóttirBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
3C GUÐBJÖRG ReynisdóttirBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)
3A VALGERÐUR HjaltestedBERBOGI OG Trissubogi Laugardagur Undankeppni (Compound Saturday Qualification)

Ianseo on Facebook

Ianseo on Twitter