═slandsmeistaramˇt Utanh˙ss 2018 Íslandsmeistaramót Utanhúss 2018
Bogfiminefnd ÍSÍ
Icelandic Archery Committee (IAC)
Fellabær á Egilstöðum, from 07-07-2018 to 8-07-2018
Start List by Target
 
Keppni berbogar, allir aldursflokkar og U-15 allir bogaflokkar
Target
Name
NOC
Country
Category
1A├ôLAFSSON Anton ├×├│rIS├ŹSLANDBarebow Beginner Men
1BSIGUR├ÉSSON BjarkiIS├ŹSLANDBarebow Beginner Men
1C├ôLAFSD├ôTTIR Hanna Krist├şnIS├ŹSLANDBarebow Junior Women
2ABRANDSSON ├ôlafur IngiIS├ŹSLANDBarebow Men
2BBJ├śRNNES GunhildIS├ŹSLANDBarebow Women
2CREYNISD├ôTTIR Gu├░bj├ÂrgIS├ŹSLANDBarebow Women
3AALFRE├ÉSSON Arngr├şmur Fri├░rikIS├ŹSLANDRecurve Nordic Cadet Men
3BGAUTASON M├íniIS├ŹSLANDRecurve Nordic Cadet Men
3CYUANGTHONG KaewmungkornIS├ŹSLANDCompound Nordic Cadet Men
Undankeppni: Trissubogi kvenna og Sveigbogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
Target
Name
NOC
Country
Category
1AMAMALIAS Eowyn Marie A.IS├ŹSLANDCompound Women
1BSIGURP├üLSD├ôTTIR Erla Mar├ŻIS├ŹSLANDCompound Junior Women
1CDAXB├ľCK AstridIS├ŹSLANDCompound Women
2AELFARSSON GeorgIS├ŹSLANDRecurve Beginner Men
2BGAUTASON N├│iIS├ŹSLANDRecurve Cadet Men
3ABJARKASON ├×orsteinn IvanIS├ŹSLANDRecurve Cadet Men
3BSIGUR├ÉSSON Kristj├ín Gu├░niIS├ŹSLANDRecurve Master Men
4AGU├ÉJ├ôNSSON Gu├░mundur ├ľrnIS├ŹSLANDRecurve Men
4BGIMENEZ Carlos HoracioIS├ŹSLANDRecurve Men
4CJ├ôNSSON Ing├│lfur RafnIS├ŹSLANDRecurve Men
5ASIGUR├ÉSSON Sigurj├│n AtliIS├ŹSLANDRecurve Men
5BROBL OliverIS├ŹSLANDRecurve Men
5CHAFSTEINSSON Ragnar ├×├│rIS├ŹSLANDRecurve Men
6ABIRGISSON Alfre├░IS├ŹSLANDRecurve Men
6BG├ŹSLASON ├ôlafurIS├ŹSLANDRecurve Men
7AG├ÜSTAFSSON HaraldurIS├ŹSLANDRecurve Men
7BUNNSTEINSSON ├üsgeir IngiIS├ŹSLANDRecurve Junior Men
Undankeppni: Sveigbogi kvenna og Trissubogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
Target
Name
NOC
Country
Category
1ATARNOW CarstenIS├ŹSLANDCompound Men
1BBIRGISSON Alfre├░IS├ŹSLANDCompound Men
1CGR├ëTARSSON Indri├░i R.IS├ŹSLANDCompound Men
2BGUNNARSSON ├ômar ├ľrnIS├ŹSLANDCompound Men
2CVALSSON Valur P├ílmiIS├ŹSLANDCompound Men
3ASVEINSSON ArnarIS├ŹSLANDCompound Men
3BHALLD├ôRSSON ├×orsteinnIS├ŹSLANDCompound Men
4A├ôSKARSSON HilmarIS├ŹSLANDCompound Men
4CSVEINSD├ôTTIR Eva R├│sIS├ŹSLANDCompound Beginner Women
5ABARKARSON N├│iIS├ŹSLANDCompound Cadet Men
5BGUNNARSSON R├║nar ├×├│rIS├ŹSLANDCompound Master Men
6ASIGUR├ÉARD├ôTTIR Sigr├ş├░urIS├ŹSLANDRecurve Women
6BDAXB├ľCK AstridIS├ŹSLANDRecurve Women
7AMIELNIK Michelle LynnIS├ŹSLANDRecurve Women
7BEY├×├ôRSD├ôTTIR Gu├░n├Ż Gr├ętaIS├ŹSLANDRecurve Women
Back