═slandsmeistaramˇt Utanh˙ss 2018 Íslandsmeistaramót Utanhúss 2018
Bogfiminefnd ÍSÍ
Icelandic Archery Committee (IAC)
Fellabær á Egilstöðum, from 07-07-2018 to 8-07-2018
Entries by Name
 
A - B
Name
Target
NOC
Country
Event
Session
ALFRE├ÉSSON Arngr├şmur Fri├░rik3AIS├ŹSLANDRecurve Nordic Cadet MenKeppni berbogar, allir aldursflokkar og U-15 allir bogaflokkar
BARKARSON N├│i5AIS├ŹSLANDCompound Cadet MenUndankeppni: Sveigbogi kvenna og Trissubogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
BIRGISSON Alfre├░1BIS├ŹSLANDCompound MenUndankeppni: Sveigbogi kvenna og Trissubogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
BIRGISSON Alfre├░6AIS├ŹSLANDRecurve MenUndankeppni: Trissubogi kvenna og Sveigbogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
BJARKASON ├×orsteinn Ivan3AIS├ŹSLANDRecurve Cadet MenUndankeppni: Trissubogi kvenna og Sveigbogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
BJ├śRNNES Gunhild2BIS├ŹSLANDBarebow WomenKeppni berbogar, allir aldursflokkar og U-15 allir bogaflokkar
BRANDSSON ├ôlafur Ingi2AIS├ŹSLANDBarebow MenKeppni berbogar, allir aldursflokkar og U-15 allir bogaflokkar
D - E - G
Name
Target
NOC
Country
Event
Session
DAXB├ľCK Astrid1CIS├ŹSLANDCompound WomenUndankeppni: Trissubogi kvenna og Sveigbogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
DAXB├ľCK Astrid6BIS├ŹSLANDRecurve WomenUndankeppni: Sveigbogi kvenna og Trissubogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
ELFARSSON Georg2AIS├ŹSLANDRecurve Beginner MenUndankeppni: Trissubogi kvenna og Sveigbogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
EY├×├ôRSD├ôTTIR Gu├░n├Ż Gr├ęta7BIS├ŹSLANDRecurve WomenUndankeppni: Sveigbogi kvenna og Trissubogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
GAUTASON M├íni3BIS├ŹSLANDRecurve Nordic Cadet MenKeppni berbogar, allir aldursflokkar og U-15 allir bogaflokkar
GAUTASON N├│i2BIS├ŹSLANDRecurve Cadet MenUndankeppni: Trissubogi kvenna og Sveigbogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
GIMENEZ Carlos Horacio4BIS├ŹSLANDRecurve MenUndankeppni: Trissubogi kvenna og Sveigbogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
G├ŹSLASON ├ôlafur6BIS├ŹSLANDRecurve MenUndankeppni: Trissubogi kvenna og Sveigbogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
GR├ëTARSSON Indri├░i R.1CIS├ŹSLANDCompound MenUndankeppni: Sveigbogi kvenna og Trissubogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
GUNNARSSON ├ômar ├ľrn2BIS├ŹSLANDCompound MenUndankeppni: Sveigbogi kvenna og Trissubogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
GUNNARSSON R├║nar ├×├│r5BIS├ŹSLANDCompound Master MenUndankeppni: Sveigbogi kvenna og Trissubogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
G├ÜSTAFSSON Haraldur7AIS├ŹSLANDRecurve MenUndankeppni: Trissubogi kvenna og Sveigbogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
GU├ÉJ├ôNSSON Gu├░mundur ├ľrn4AIS├ŹSLANDRecurve MenUndankeppni: Trissubogi kvenna og Sveigbogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
H - J - M - Ó
Name
Target
NOC
Country
Event
Session
HAFSTEINSSON Ragnar ├×├│r5CIS├ŹSLANDRecurve MenUndankeppni: Trissubogi kvenna og Sveigbogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
HALLD├ôRSSON ├×orsteinn3BIS├ŹSLANDCompound MenUndankeppni: Sveigbogi kvenna og Trissubogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
J├ôNSSON Ing├│lfur Rafn4CIS├ŹSLANDRecurve MenUndankeppni: Trissubogi kvenna og Sveigbogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
MAMALIAS Eowyn Marie A.1AIS├ŹSLANDCompound WomenUndankeppni: Trissubogi kvenna og Sveigbogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
MIELNIK Michelle Lynn7AIS├ŹSLANDRecurve WomenUndankeppni: Sveigbogi kvenna og Trissubogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
├ôLAFSD├ôTTIR Hanna Krist├şn1CIS├ŹSLANDBarebow Junior WomenKeppni berbogar, allir aldursflokkar og U-15 allir bogaflokkar
├ôLAFSSON Anton ├×├│r1AIS├ŹSLANDBarebow Beginner MenKeppni berbogar, allir aldursflokkar og U-15 allir bogaflokkar
├ôSKARSSON Hilmar4AIS├ŹSLANDCompound MenUndankeppni: Sveigbogi kvenna og Trissubogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
R - S
Name
Target
NOC
Country
Event
Session
REYNISD├ôTTIR Gu├░bj├Ârg2CIS├ŹSLANDBarebow WomenKeppni berbogar, allir aldursflokkar og U-15 allir bogaflokkar
ROBL Oliver5BIS├ŹSLANDRecurve MenUndankeppni: Trissubogi kvenna og Sveigbogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
SIGURP├üLSD├ôTTIR Erla Mar├Ż1BIS├ŹSLANDCompound Junior WomenUndankeppni: Trissubogi kvenna og Sveigbogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
SIGUR├ÉARD├ôTTIR Sigr├ş├░ur6AIS├ŹSLANDRecurve WomenUndankeppni: Sveigbogi kvenna og Trissubogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
SIGUR├ÉSSON Bjarki1BIS├ŹSLANDBarebow Beginner MenKeppni berbogar, allir aldursflokkar og U-15 allir bogaflokkar
SIGUR├ÉSSON Kristj├ín Gu├░ni3BIS├ŹSLANDRecurve Master MenUndankeppni: Trissubogi kvenna og Sveigbogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
SIGUR├ÉSSON Sigurj├│n Atli5AIS├ŹSLANDRecurve MenUndankeppni: Trissubogi kvenna og Sveigbogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
SVEINSD├ôTTIR Eva R├│s4CIS├ŹSLANDCompound Beginner WomenUndankeppni: Sveigbogi kvenna og Trissubogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
SVEINSSON Arnar3AIS├ŹSLANDCompound MenUndankeppni: Sveigbogi kvenna og Trissubogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
T - U - V - Y
Name
Target
NOC
Country
Event
Session
TARNOW Carsten1AIS├ŹSLANDCompound MenUndankeppni: Sveigbogi kvenna og Trissubogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
UNNSTEINSSON ├üsgeir Ingi7BIS├ŹSLANDRecurve Junior MenUndankeppni: Trissubogi kvenna og Sveigbogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
VALSSON Valur P├ílmi2CIS├ŹSLANDCompound MenUndankeppni: Sveigbogi kvenna og Trissubogi karla, U-21, U-18, E-50 og Opnir flokkar
YUANGTHONG Kaewmungkorn3CIS├ŹSLANDCompound Nordic Cadet MenKeppni berbogar, allir aldursflokkar og U-15 allir bogaflokkar
Back